Nếu đây là lần đầu bạn tham gia diễn đàn, vui lòng đọc qua mục Hỏi/Đáp để biết cách thức hoạt động. Vui lòng Đăng ký làm thành viên để sử dụng quyền hạn. Để bắt đầu xem bài viết, chọn một trong các chuyên mục dưới đây.

Share | 

Bài test cho tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phuong
Thiếu TáThiếu Tá
phuong
avatar-dulieu : 57,11476|50,11949|49,11296|64,12636|51,11471|48,13020|58,12153|66,11458
Thú Nuôi : #021 - Vulpix

Bài test cho tình yêu Empty
02112011
» Status:
Các bạn là một cặp đôi? Hãy thử làm bài test sau đây. Chắc chắn bạn sẽ khám phá rất nhiều điều thú vị đấy....
Giả sử, chúng tớ đưa ra một chuỗi vật sau đây: một tờ giấy trắng, một cái bút và một cuc tẩy. Từ các vật ấy, bằng bất cứ cách nào có thể, hãy chứng minh rằng tình yêu của các bạn sâu sắc đến chừng nào.Khó quá nhỉ? Chỉ là những vật dụng hết sức bình thường trong cuộc sống. Nhưng mà bạn sẽ phải ngạc nhiên đấy. Chúng tớ đưa ra cho bạn một số đáp án nhé!Các bạn có thể có những đáp án như sau:- Nếu có ba vật này, chúng tôi sẽ dùng nó để vẽ chân dung tặng nhau (hơi đơn giản).- Sâu sắc hơn thì các ấy có thể so sánh 3 vật này với những thứ liên quan đến tình yêu, ví dụ: “Trước khi có anh, em chỉ như một tờ giấy trắng. Có anh rồi, cuộc đời em đã được vẽ thêm biết bao màu sắc tươi vui và tẩy đi những nỗi u sầu. Cảm ơn anh vì đã xuất hiện trong cuộc đời em”.
Hoặc: Anh mong tình yêu của chúng ta sẽ trắng trong như một tờ giấy, sắc sảo và tỉnh táo như một cây bút chì vót nhọn và luôn chuyển động như một cục tẩy, xoá bớt đi những gì còn cản trở tình yêu chúng mình”.Hay: “Anh có biết là em yêu anh thế nào? Giống như bút chì, giấy trắng và tẩy phải luôn đi liền với nhau. Nếu chỉ có tấy và bút chì, lấy đâu ra thứ để viết vẽ lên; nếu thiếu bút chì, tẩy và giấy trắng sẽ chẳng còn là một đôi; còn vắng tẩy ư? Bức tranh sẽ toàn những lỗi lầm. Ba thứ ấy cũng giống như ba điều cần có trong tình yêu: sự trong sáng, sự vận động và ý chí (để vượt qua kho khăn và cám dỗ). Em mừng là chúng ta có đầy đủ cả ba điều ấy”Cũng không khó lắm phải không nào? Điên rồ hơn, bạn có thể làm một bài hát về cây bút chì-cục tẩy và tờ giấy, viết một bài thơ con cóc, thậm chí, làm một...bộ phim “made by us” để chứng minh tình cảm của mình.
Thế nào cũng được, dù là sâu sắc hay không, đôi khi trong tình yêu, tại sao không nghĩ ra những trò chơi thú vị để mỗi cá nhân bớt nhàm chán nhỉ? Đơn giản là chúng ta “được” làm việc và “được” cùng suy nghĩ với nhau.Bạn thấy ý tưởng của tớ thế nào?
Wink

Similar topics

-
» Lời Tỏ Tình Dễ Thương
» VUI CỰC!!!
» Các chủ đề linh tinh!
» [Hót]Bài Toán Tình Yêu
» Apple có thể mất vị trí số một về máy tính bảng năm nay
Share this post on: reddit

Bài test cho tình yêu :: Comments

No Comment.

Bài test cho tình yêu